ช่วยแนะนำเรื่องรถหน่อยครับ เด็กใหม่จะหัดขับ 1600x110

Join the forum, it's quick and easy

ช่วยแนะนำเรื่องรถหน่อยครับ เด็กใหม่จะหัดขับ 1600x110
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ยินดีตอนรับสมาชิคใหม่และเก่าทุกท่านคับ

ค้นหา

Display results as :

Rechercher Advanced Search

Latest topics
» ขายล้อ skoda 15" 5รู100 กว้าง 6 et 40 ติดยางเก่า
ช่วยแนะนำเรื่องรถหน่อยครับ เด็กใหม่จะหัดขับ EmptyFri 22 Sep 2017, 4:02 pm by seahorse

» [b]กระเกียมีปัญหา หมุดได้รอบตัว เกียไปค้างอยู่เกียสี่กลับเกือบไม่ถึงบ้าน[/b]
ช่วยแนะนำเรื่องรถหน่อยครับ เด็กใหม่จะหัดขับ EmptyTue 19 Jul 2016, 6:40 pm by CHAIUDON

» สมาชิกเก่าเข้ามารายงานตัวครับ
ช่วยแนะนำเรื่องรถหน่อยครับ เด็กใหม่จะหัดขับ EmptyTue 19 Jul 2016, 6:10 pm by CHAIUDON

» รายงานตัวครับ
ช่วยแนะนำเรื่องรถหน่อยครับ เด็กใหม่จะหัดขับ EmptyWed 25 Nov 2015, 11:46 am by enta

» ปัญหา Mechatronic ของ เกียร์ DSG
ช่วยแนะนำเรื่องรถหน่อยครับ เด็กใหม่จะหัดขับ EmptyWed 18 Nov 2015, 2:33 pm by tunnnnnn

» ผมซื้อ skoda yeti มา เมื่อ 22ธันวาคม 2555 ยังเปลี่ยนป้ายขาวไม่ได้เลยครับ
ช่วยแนะนำเรื่องรถหน่อยครับ เด็กใหม่จะหัดขับ EmptyMon 12 Oct 2015, 1:39 am by tunnnnnn

» แร็คพวงมาลัย + ปั้มโซล่า skoda fabia 6y 1.9 sdi
ช่วยแนะนำเรื่องรถหน่อยครับ เด็กใหม่จะหัดขับ EmptyFri 02 Oct 2015, 4:26 pm by Thenu

» 2003 SKODA Fabia 1.9TDI ดีเซล เทอร์โบ1900ccเกียร์ธรรมดาเครื่องดีสีสวยช่วงล่างแน่นพร้อมใช้ทุกอย่างราคาสุดคุ้ม145000
ช่วยแนะนำเรื่องรถหน่อยครับ เด็กใหม่จะหัดขับ EmptyTue 29 Sep 2015, 9:06 am by tanuspon

» ถ้า ติดฟิลม์บานหน้า 60 ขับกลางคืนจะมองเห็นชัดไหม
ช่วยแนะนำเรื่องรถหน่อยครับ เด็กใหม่จะหัดขับ EmptySun 30 Aug 2015, 8:53 pm by chaiyo518

Affiliates
free forum

You are not connected. Please login or register

ช่วยแนะนำเรื่องรถหน่อยครับ เด็กใหม่จะหัดขับ

sasin9994
eakpu
6 posters

Go down  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]

eakpu

สโกด้าน้องใหม่

พอดีได้เจอ skoda octavia 2.0 ในเวปประกาศขายแล้วสนใจแต่ดูรถไม่เป็นแต่ชอบมากๆ อยากได้มานาน อยากให้ช่วยแนะนำวิธีเลือกและดูรถหน่อยครับผม ขอบพระคุณมากๆครับ

sasin9994

เกิดมาเพื่อสโกด้า

ลองดูครับ ผมก็ดูไม่ป็นเหมือนกัน แต่มาเป็นกำลังใจให้ครับ

eakpu

ขอบคุณครับได้รถปุ๊ปไปเทส ชะอำเลย ขับดีมากๆ

osprey

osprey

โอว์ สอยมาแล้วเหรอครับ ดีใจด้วยครับ

ขอให้ Happy กับ Skoda นะครับ

มีรายละเอียดของรถเพิ่มเติมมาลงให้ดูบ้างก็ดีครับ

sui

sui

ได้ปีไหนสีอะไร โชว์รูปหน่อยครับ

6ช่วยแนะนำเรื่องรถหน่อยครับ เด็กใหม่จะหัดขับ Empty ยินดีด้วย Wed 30 May 2012, 2:38 pm

Ake31

Ake31

เส้นทาง กทม. - เพชรบุรี - ชะอำ ถ้าเสาร์ - อาทิตย์อาจเจอ Octavia สีแดงส้มวิ่งเอื่อย ๆ (หากอยู่ในโหมดประหยัดน้ำมัน) ก็ปื้ด ๆ ทักทายได้ครับ

eakpu

ขอบคุณสำหรับโฟสที่อบอุ่นนะครับ ได้ octavia เครื่อง 2000 ปี 2001 ครับ ตอนนี้ใช้แล้วไม่มีปัญหาอันใด รถติดแก๊สแล้วด้วย ขับดีมากๆครับ ระบบเยอะมากผิดกับรถญี่ปุ่นที่ขับอยู่มากเลยครับ ดีใจๆ

CHAIUDON

ยินดีด้วยครับ ได้รถดีๆประหยัดๆราคาไม่แพง ขับขี่ปลอดภัย

ขึ้นไปข้างบน  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]