Skoda Yeti คันน้อย ๆ คร๊าบบบบบบบบ 1600x110

Join the forum, it's quick and easy

Skoda Yeti คันน้อย ๆ คร๊าบบบบบบบบ 1600x110
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ยินดีตอนรับสมาชิคใหม่และเก่าทุกท่านคับ

ค้นหา

Display results as :

Rechercher Advanced Search

Latest topics
» ขายล้อ skoda 15" 5รู100 กว้าง 6 et 40 ติดยางเก่า
Skoda Yeti คันน้อย ๆ คร๊าบบบบบบบบ EmptyFri 22 Sep 2017, 4:02 pm by seahorse

» [b]กระเกียมีปัญหา หมุดได้รอบตัว เกียไปค้างอยู่เกียสี่กลับเกือบไม่ถึงบ้าน[/b]
Skoda Yeti คันน้อย ๆ คร๊าบบบบบบบบ EmptyTue 19 Jul 2016, 6:40 pm by CHAIUDON

» สมาชิกเก่าเข้ามารายงานตัวครับ
Skoda Yeti คันน้อย ๆ คร๊าบบบบบบบบ EmptyTue 19 Jul 2016, 6:10 pm by CHAIUDON

» รายงานตัวครับ
Skoda Yeti คันน้อย ๆ คร๊าบบบบบบบบ EmptyWed 25 Nov 2015, 11:46 am by enta

» ปัญหา Mechatronic ของ เกียร์ DSG
Skoda Yeti คันน้อย ๆ คร๊าบบบบบบบบ EmptyWed 18 Nov 2015, 2:33 pm by tunnnnnn

» ผมซื้อ skoda yeti มา เมื่อ 22ธันวาคม 2555 ยังเปลี่ยนป้ายขาวไม่ได้เลยครับ
Skoda Yeti คันน้อย ๆ คร๊าบบบบบบบบ EmptyMon 12 Oct 2015, 1:39 am by tunnnnnn

» แร็คพวงมาลัย + ปั้มโซล่า skoda fabia 6y 1.9 sdi
Skoda Yeti คันน้อย ๆ คร๊าบบบบบบบบ EmptyFri 02 Oct 2015, 4:26 pm by Thenu

» 2003 SKODA Fabia 1.9TDI ดีเซล เทอร์โบ1900ccเกียร์ธรรมดาเครื่องดีสีสวยช่วงล่างแน่นพร้อมใช้ทุกอย่างราคาสุดคุ้ม145000
Skoda Yeti คันน้อย ๆ คร๊าบบบบบบบบ EmptyTue 29 Sep 2015, 9:06 am by tanuspon

» ถ้า ติดฟิลม์บานหน้า 60 ขับกลางคืนจะมองเห็นชัดไหม
Skoda Yeti คันน้อย ๆ คร๊าบบบบบบบบ EmptySun 30 Aug 2015, 8:53 pm by chaiyo518

Affiliates
free forum

You are not connected. Please login or register

Skoda Yeti คันน้อย ๆ คร๊าบบบบบบบบ

5 posters

Go down  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]

sasin9994

เกิดมาเพื่อสโกด้า

[img]Skoda Yeti คันน้อย ๆ คร๊าบบบบบบบบ Img0703r [/img]

[img]Skoda Yeti คันน้อย ๆ คร๊าบบบบบบบบ Img0707ht [/img]

[img]Skoda Yeti คันน้อย ๆ คร๊าบบบบบบบบ Img0709ak [/img]

[img]Skoda Yeti คันน้อย ๆ คร๊าบบบบบบบบ Img0713h [/img]

[img]Skoda Yeti คันน้อย ๆ คร๊าบบบบบบบบ Img0714kc [/img]

2Skoda Yeti คันน้อย ๆ คร๊าบบบบบบบบ Empty Skoda Yeti Sun 22 Jan 2012, 12:24 am

sasin9994

เจอกันก็อย่าลืมทักทายกันนะครับ

osprey

osprey

สวยเนี้ยบเรียบร้อยจริงๆครับ รถสีขาวเนี่ย จริงๆแล้วผมชอบนะครับ แต่หลายๆตำราบอกว่าไม่ถูกโฉลกกัมผม..!

sasin9994

ขอบคุณนะครับ เอาของคุณ osprey มาชมกันบ้างครับ

osprey

osprey

Coming Soon ครับ.. เดี๋ยวขอล้างก่อนครับ..

6Skoda Yeti คันน้อย ๆ คร๊าบบบบบบบบ Empty teeaoy Mon 23 Jan 2012, 9:23 pm

teeaoy2517

สโกด้าพี่ใหญ่
สโกด้าพี่ใหญ่

ขาวเดิมๆ หรือ wrap สีมาครับ

sasin9994

สีขาวเดิม ๆ จากศูนย์เลยครับ ส่วนตัวผมไม่ค่อยชอบ warp สีครับ กลัวสีเดิมๆ มันจะเสียครับ เห็นเค้าว่ากัน

jakrit

jakrit
สโกด้ารุ่นใหญ่

ฝาแฝดน้องเยติ ^^
หล่อมากกกกก

sasin9994

แต่ข้างหลัง ติด MTM ไว้แหละกันสับสน รึเปล่า แฮะ ๆ

jakrit

jakrit

คุณ sasin tune up เครื่องด้วยเหรอ แรงสะใจเลยไหมครับ
น้องเยติของผมเดิมๆ ขับประหยัด eco car Cool
ที่ทำเพิ่มมีแค่ เปลี่ยนเบาะหนัง กับ ติดฟิล์ม

osprey

osprey

คุณJakritครับ ยินดีกับรถคันใหม่ครับ และยินดีกับคุณSasin9994 ที่ได้มีฝาแฝดครับ

ผมได้ไปลองขับYetiแบบเต็มๆในกิจกรรมCzech it outมาแล้ว.. ติดใจและมั่นใจในรุ่นนี้มากๆครับ

ไม่แน่นะครับ เดี๋ยวอาจมีมาเข้ากลุ่มอีกคันนึงก็ได้..

sasin9994

รีบตามมานะครับคุณ osprey จะได้เข้า แก็งค์ yeti อีกคัน ครับ

bossie

ยินดีด้วยคับ นึกว่าจะไม่ได้เห็น skoda รุ่นใหม่ๆให้เราได้โยนโฉมซะแล้ว Surprised สวยคับ ขอรูปเพิ่มด้วยคับ Very Happy

sasin9994

เดี๋ยวจะมาลงเพิ่มให้นะครับ ส่วนถ้าจะดูรุ่นอื่น ต้องรอคุณ osprey มาลงเพิ่มนะคร๊าบบบบบบ

ขึ้นไปข้างบน  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]